Fortnite | Yadda ake buɗe ƙofar sirri a Indiana Jones

Echo Dot Smart Kakakin

Mafarauci mai farauta Indiana Jones ya isa wurin Fortnite a ranar 6 ga Yuli, tare da jerin ayyuka na musamman da fata. Koyaya, ɗayan waɗannan tambayoyin yana da wasu 'yan wasa cikin ruɗani: buɗe ƙofar sirri bayan babban ɗakin a Shuffled Altars.

 • Fortnite | Yadda ake amfani da bindigar AE
 • Fortnite | Yadda ake samun fatar Indiana Jones

Wannan rudani ya faru ne saboda akwai matsala da za a warware. Dubi yadda ake yin wannan a ƙasa.

Manufar tana da mahimmanci don kare fatar Indiana Jones (Hoto: Bayyanawa / Wasannin Almara)

Yadda ake buɗe ƙofar sirri a Indiana Jones

 1. Da farko, je zuwa ga bagadan da aka ruɗe. Kuna iya samun shi akan taswirar wasan har ma da shigar da alamar.
 2. Yanzu, nemo duwatsun fenti guda huɗu kewaye da wurin kuma rubuta (ko haddace) hotuna a kansu, cikin tsari daidai. Tsarin yana canza kowane wasa, wato, ba za su taɓa zama iri ɗaya ba.
  Ziyarci duwatsun a cikin tsari da aka nuna (Hoto: Sake Haɓakawa/Cibiyoyin Sadarwar Jama'a)

  3. Bayan ziyartar duwatsun nan guda huɗu, kai zuwa ƙofar sirri, wanda ke ƙarƙashin ƙasa.

  4. Juya duwatsu har sai haɗin ya kasance daidai da alamomin da aka samo, a cikin tsari daidai.

  5. Bayan sanya hotuna a daidai tsari, ƙofar gaba za ta buɗe. Dole ne ku bi ta wani corridor mai cike da tarko; don haye shi, gudu da cikakken sauri da zamewa. Zai fi dacewa yin haka a cikakken lafiya da garkuwa.

  6. Yanzu, nemi hanyar wucewa ta asirce, wacce itace ta ɓoye.

Muna magana ne game da wannan sashe anan (Hoton: Felipe Goldenboy/TecnoBreak)

Da zaran kun wuce wannan ƙofar, za ku kammala nema! A wurin, har yanzu, zaku sami ƙirji na musamman guda biyu da totem mai sandunan zinare da yawa. Amma a kula: dutse zai fado gaba; don haka gudu!

-
TecnoBreak akan Youtube: labarai, sake dubawa na samfur, shawarwari, ɗaukar hoto da ƙari! Yi rijista zuwa tasharmu ta YouTube, kowace rana akwai sabon bidiyo a gare ku!
-

Fortnite yana da kyauta don yin wasa akan layi kuma ana samunsa akan PlayStation, Xbox, Switch, da PC consoles, da kuma wayoyin Android da iOS (ta hanyar Xbox Cloud Gaming).

 • Biyan kuɗi zuwa tayin TecnoBreak kuma sami mafi kyawun tallan intanet kai tsaye akan wayar ku!

Karanta labarin game da TecnoBreak.

Trend a TecnoBreak:

 • Dalilai 5 BA don siyan Chevrolet Spin
 • Jaririn da aka haifa da hannu hudu da kafafu hudu a Indiya
 • Porsche Baƙin Duniya Ya Zama 'Tsarin Mutuwa' na Japan
 • Hanyar barci zai iya kare ku daga cututtukan neurodegenerative
 • kyawawan hotuna 8 na faɗuwar rana a duniyar Mars

Tommy Banks
Za mu yi farin cikin jin ra'ayin ku

bar amsa

TechnoBreak | tayi da Reviews
Logo
Sanya rajista a saiti - gabaɗaya
Baron kaya