Mafi iPhone a kasuwa: wanne zan saya?

Apple masana'anta ne da aka sansu da ingancin na'urorinsa, kuma masu amfani da yawa ba sa barin tsarin aiki na iPhone, iOS, don maye gurbinsa da mafi kyawun Android da ke wanzuwa a duniya.

Idan kai mai kishin iphone ne kana neman ingantacciyar tsari, ko kuma kana sha'awar su wane ne mafi kyau, a nan mun tattara manyan wayoyi 5 na Apple zuwa yanzu (a zahiri akwai wayowin komai da ruwan 8, saboda mun tattara samfuran da suka bambanta kawai. a girman, kamar iPhone XS da iPhone XS Max, bayan layin iPhone 11).

Mafi kyawun wayoyin hannu na Apple

Za a sabunta wannan jerin a kai a kai don haka koyaushe za ku sami mafi kyawun iPhones da Apple ya fitar. A wasu ƙasashen Latin Amurka, alal misali, mafi kyawun zaɓi shine siyan iPhones daga 2 ko 3 al'ummomin da suka gabata, tunda sun fi dacewa dangane da farashi / fa'ida.

1. iPhone 11, iPhone 11 Pro da kuma iPhone 11 Pro Max

The latest iPhones ne kullum mafi kyau. Layin 11 ya kasance mai kawo rigima, tare da saitin kamara wanda aka yi la'akari da rashin daidaituwa don samun shingen ruwan tabarau mara daidaituwa. Wannan toshe ya ƙare ya zama misali don amfani a cikin wasu wayowin komai da ruwan da aka fitar daga baya.

21,00 EUR
Apple iPhone 11, 64GB, Black (An sabunta)
  • Apple iPhone 11, 64GB, Black (An sabunta)
71,00 EUR
Apple iPhone 11 Pro, 256GB, Space Grey (An sabunta)
  • 5.8-inch Super Retina XDR OLED nuni
  • Ruwa da ƙurar ƙura (mita 4 har zuwa minti 30, IP68)
  • 12 Mpx tsarin kamara sau uku tare da faɗin kusurwa, ultra wide kwana da telephoto; Yanayin dare, Yanayin hoto da bidiyon 4K har zuwa 60 f/s
  • 12MP TrueDepth gaban kyamara tare da Yanayin hoto, bidiyon 4K da rikodin motsi a hankali
  • ID na ID don amintarwa da amfani da ApplePay
Apple iPhone 11 Pro Max 256GB Zinare (An sabunta)
  • 6.5-inch Super Retina XDR OLED nuni
  • Ruwa da ƙurar ƙura (mita 4 har zuwa minti 30, IP68)
  • 12 Mpx tsarin kamara sau uku tare da faɗin kusurwa, ultra wide kwana da telephoto; Yanayin dare, Yanayin hoto da bidiyon 4K har zuwa 60 f/s
  • 12MP TrueDepth gaban kyamara tare da Yanayin hoto, bidiyon 4K da rikodin motsi a hankali
  • ID na ID don amintarwa da amfani da ApplePay

Sabuntawar ƙarshe akan 2023-03-10 / Haɗin haɗin gwiwa / Hotuna daga API ɗin Talla na Samfur

Muna ba da shawarar ku:  Samsung Galaxy S23 Ultra zai kiyaye wannan ƙayyadaddun nasara

An ƙaddamar da Apple iPhone 11 Pro Max a watan Satumba na 2019. Ya zo da Apple A13 Bionic chipset, Apple GPU, Memory set: 64GB da 6GB RAM, 256GB da 6GB RAM, 512GB da 6GB RAM.

Batirin shine 3500 mAh. Allon 6.5, tare da ƙudurin 1242 x 2688 pixels da ɗigon pixel na 456 ppi, yana amfani da fasahar OLED tare da kariyar gilashi mai jurewa.

Kyamarori sune: 12 MP, f/1.8 + 12 MP, f/2.0, 52 mm (telephoto) 2x zuƙowa na gani + 12 MP, f/2.4, 13 mm (tsakiya). 12MP kyamarar gaba, f/2.2.

2. iPhone XS Max da iPhone XS

Mun sanya na'urorin biyu a wuri guda saboda kusan kusan iri ɗaya ne, menene canje-canjen ƴan ɓangarorin inch ne kawai akan allon, amma bari muyi magana akan wannan daban.

37,44 EUR
Apple iPhone XS 64 GB Space Gray (An sabunta)
  • Super retina nuni; 5,8-inch (diagonal) nuni mai yawa OLED
  • 12.mpx dual kamara tare da daidaita hoto na gani sau biyu da 7.mpx gaskiyar zurfin kyamara: yanayin hoto, hasken hoto, ...
  • ID na fuska; yi amfani da id id don biyan kuɗi a cikin shaguna, ƙa'idodi da shafukan yanar gizo tare da iphone ɗin ku
  • Ruwan IP68 da juriya na ƙura (har zuwa zurfin mita 2 har zuwa mintuna 30).
Apple iPhone XS Max 64 GB Zinare (An sabunta)
  • Babban nunin retina; 6,5-inch (diagonal) nunin oled mai taɓawa da yawa
  • 12.mpx dual kamara tare da daidaita hoto na gani sau biyu da 7.mpx gaskiyar zurfin kyamara: yanayin hoto, hasken hoto, ...
  • ID na fuska; yi amfani da id id don biyan kuɗi a cikin shaguna, ƙa'idodi da shafukan yanar gizo tare da iphone ɗin ku
  • Ruwan IP68 da juriya na ƙura (har zuwa zurfin mita 2 har zuwa mintuna 30).

Sabuntawar ƙarshe akan 2023-03-11 / Haɗin haɗin gwiwa / Hotuna daga API ɗin Talla na Samfur

Babban abin da Apple ya fitar na baya-bayan nan babu shakka shine iPhone XS Max. XS Max yana da nunin Super Retina OLED mai girman 6.5-inch, a cikin firam 6.2 x 3.1 x 0.3-inch, tare da tallafin Dolby Vision, mai launi ne kuma mai kaifi.

Dukansu na'urorin sun zo da sanye take da A12 Bionic chipset mai ƙarfi, da kuma samun 4GB na RAM. Hakanan akwai firikwensin TrueDepth don ID na Fuskar mai sauri da buɗe Animoji. Kyamarar baya biyu suna ba da zuƙowa 2x da yanayin hoto.

IPhone XS girmansa daidai yake da wanda ya riga shi iPhone X, yana da allon inch 5,8, wanda ba shi da kumbura kamar ɗan'uwan XS Max mai inci 6,5, amma har yanzu yana da kyau don kallon bidiyo ko wasa.

Muna ba da shawarar ku:  Samsung ya ƙaddamar da Galaxy Z Fold 4 da Galaxy Z Flip 4 tare da Snapdragon 8 Plus Gen 1 da juriya na ruwa

3.iPhone XR

IPhone XR babban zaɓi ne ga waɗanda ba sa so (ko ba za su iya) biyan farashin iPhone XS ba, amma har yanzu suna son na'urar haɓakawa.

Wannan ita ce iPhone din "mai arha" ta Apple daga cikin wadanda aka kaddamar da su kwanan nan, da kuma kasancewa mafi kyawun na'ura a jerin abubuwan da suka shafi rayuwar batir da kuma samun launi daban-daban, kamar shudi, fari, baki, rawaya, murjani da ja, wanda ya bambanta da mafi yawa. rare launuka. taushi iPhone XS da iPhone XS Max.

61,00 EUR
Apple iPhone XR 64 GB Fari (An sabunta)
  • 6,1-inch (diagonal) LCD mai taɓawa da yawa tare da fasahar ips
  • Kamara 12.mpx tare da daidaitawar hoto na gani da 7.mpx gaskiya zurfin kyamarar gaba: yanayin hoto, hasken hoto, ...
  • ID na fuska; yi amfani da id id don biyan kuɗi a cikin shaguna, ƙa'idodi da shafukan yanar gizo tare da iphone ɗin ku
  • Ruwan IP67 da ƙura (har zuwa zurfin mita 1 har zuwa mintuna 30).

Sabuntawar ƙarshe akan 2023-03-10 / Haɗin haɗin gwiwa / Hotuna daga API ɗin Talla na Samfur

Amma babban bambance-bambance tsakanin XR da XS/XS Max sun fi kyau, saboda suna da wasu mahimman kamanceceniya: Apple's fast A12 Bionic chipset da kyamarorin biyu a baya.

A takaice dai, iPhone XR yana da rahusa, mafi launi, yana da babban allon inch 6.1, wanda za'a iya gani a matsayin tsakiyar tsakiya tsakanin iPhone XS da XS Max. Wannan allon ya isa ga yawancin mutane, musamman waɗanda ba su dage akan allon OLED.

4 iPhone X

IPhone X ita ce na'ura mafi tsada da Apple ya taba fitarwa, kafin iPhone XS Max ya bayyana bayan shekara guda. Zuwan na karshen ya kuma nuna matakin da Apple ya yanke na dakatar da siyar da iPhone X a cikin shagonsa na hukuma, kodayake kuna iya samun na'urar don siyarwa a wasu shagunan.

22,53 EUR
Apple iPhone X 64GB Azurfa (An Gyara)
  • Babban nunin retina; 5,8-inch (diagonal) nunin oled mai taɓawa da yawa
  • Kyamara 12mp sau biyu tare da daidaitawar hoto sau biyu (ois) da zurfin zurfin kyamarar 7mp na gaba; modalità ritratto e...
  • ID na fuska; yi amfani da id id don biyan kuɗi a cikin shaguna, ƙa'idodi da shafukan yanar gizo tare da iphone ɗin ku
  • Ruwan IP67 da ƙura (har zuwa zurfin mita 1 har zuwa mintuna 30).

Sabuntawar ƙarshe akan 2023-03-11 / Haɗin haɗin gwiwa / Hotuna daga API ɗin Talla na Samfur

Tare da kyakkyawan ƙira, kusan ƙarancin ƙira da ƙarin fasahar yankan-baki fiye da yadda zaku iya amfani da su, iPhone X har yanzu babban zaɓi ne. Abubuwan da aka fi sani sun haɗa da babbar kyamara mai ruwan tabarau na telephoto, rayuwar batir mai ban sha'awa, da tsaro na ID na Fuskar, wanda ke ba ku damar buɗe wayoyinku ta amfani da fuskarku.

5. iPhone 8/8 Plus

Idan kuna son manyan fuska amma ba ku da isasshen albarkatun don saka hannun jari a cikin iPhone XS Max ko ma iPhone XR, zaɓi mai kyau shine siyan iPhone 8 Plus. Ko kuma idan kuna ganin ƙaramin ƙaramin allo, amma babban damuwar ku shine farashi ba tare da sadaukar da aikin ba, iPhone 8 zaɓi ne mai sauƙi.

35,00 EUR
Apple iPhone 8 Plus 256GB Space Grey (An Gyara)
  • 5,5-inch (diagonal) babban allon LCD Multi-Touch nuni tare da fasahar IPS
  • Kyamarar 12-megapixel dual tare da daidaitawar hoto na gani, Yanayin hoto, Hasken hoto da bidiyo 4K, da 7-megapixel FaceTime HD kamara tare da ...
  • ID na taɓawa. Yi amfani da ID na taɓawa don biyan kuɗi a cikin shaguna, ƙa'idodi da shafukan yanar gizo tare da iPhone ɗinku
  • Ruwan IP67 da ƙurar ƙura (har zuwa zurfin mita 1 har zuwa mintuna 30)

Sabuntawar ƙarshe akan 2023-03-11 / Haɗin haɗin gwiwa / Hotuna daga API ɗin Talla na Samfur

Dukansu an sake su a cikin 2017, tare da iPhone X, kuma sune mafi kyawun samfura tare da ƙirar maɓallin gida na gargajiya. A zahiri, yawancin masu amfani har yanzu suna samun sauƙin kewaya iPhone tare da firikwensin sawun yatsa da maɓallin gida.

Wannan ƙirar tana taimakawa haɓaka ayyukanku ta hanyar yin ayyuka da yawa, kuma iPhone 8 da gaske mai hannu ɗaya ne, godiya ga ƙaramin allo da abubuwan samun dama. Hakanan, ikon sarrafawa da kyamarori sun kasance masu gasa.

Ka guji waɗannan iPhones

iPhone 6S, iPhone SE da baya

IPhone 6S/6S Plus da iPhone SE, da duk sauran iPhones da ke gabansa, ana iya samun su a shagunan da ake amfani da su don sake siyarwa, amma ba su da daraja kuma. Ba su da ikon sarrafawa don bin ƙa'idodi da sabuntawa na shekaru masu zuwa cikin gamsuwa. Hakanan ba su da hana ruwa, kuma fasahar kyamarar su ba ta da tsafta kamar sabbin samfura.

Tun da Apple ba ya sayar da su, za ka iya zaɓar dakatar da sabunta software a kowane lokaci na shekaru masu zuwa. Sai dai idan kuna da damar siyan ɗayan waɗannan tsofaffin samfuran akan kuɗi kaɗan, iPhone 7 ko sama da haka ya fi cancantar saka hannun jari a ciki.

tags:

Tommy Banks
Za mu yi farin cikin jin ra'ayin ku

bar amsa

TechnoBreak | tayi da Reviews
Logo
Baron kaya